Esteghlal F.C. vs Shamal
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน

AFC Champions League · League Phaseพรุ่งนี้ 23:00
AFC Champions League · League Phase: Esteghlal F.C. พบ Shamal เริ่มแข่ง 03/11 23:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Esteghlal F.C. อันดับ 4 · ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
สถิติฤดูกาลของ Shamal อันดับ 6 · ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 0
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งEsteghlal F.C. ชนะเสมอShamal ชนะ
2.10
3.30
3.20
2.19
3.41
3.36
2.13
3.32
3.28
2.15
3.41
3.29
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.10–2.25
2.10
▼ 0.15
3.25–3.30
3.30
▲ 0.05
2.88–3.20
3.20
▲ 0.32
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
รายชื่อผู้เล่น
36G
76G
60G
45G
33D
5D
44D
6D
40D
27D
2D
22D
18D
88M
4M
87M
20M
26M
8M
15M
7A
9A
80A
19A
10A
9A
11A
67G
45G
1G
95G
8D
15D
3D
6D
4D
24D
20D
37D
23D
47D
17M
78M
14M
2M
18M
16M
5M
28M
10M
34M
27M
70M
11A
26A
37A
7A
22A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
AFC Champions League · League Phaseพรุ่งนี้ 23:00
AFC Champions League · League Phase: Esteghlal F.C. พบ Shamal เริ่มแข่ง 03/11 23:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Esteghlal F.C. อันดับ 4 · ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
สถิติฤดูกาลของ Shamal อันดับ 6 · ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 0
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งEsteghlal F.C. ชนะเสมอShamal ชนะ
2.10
3.30
3.20
2.19
3.41
3.36
2.13
3.32
3.28
2.15
3.41
3.29
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.10–2.25
2.10
▼ 0.15
3.25–3.30
3.30
▲ 0.05
2.88–3.20
3.20
▲ 0.32