Salon Vilpas vs Antwerp Giants
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
AntSal
1Q1820
2Q2022
3Q2210
4Q1717
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งSalon Vilpas ชนะAntwerp Giants ชนะ
5.79
1.14
5.55
1.12
6.30
1.13
ปิดแล้ว
6.75
1.09
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
4.04–5.79
5.79
▲ 1.70
1.14–1.24
1.14
▼ 0.10
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งSalon Vilpas ชนะAntwerp Giants ชนะ
5.79
1.14
5.55
1.12
6.30
1.13
ปิดแล้ว
6.75
1.09
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
4.04–5.79
5.79
▲ 1.70
1.14–1.24
1.14
▼ 0.10