Red Deer Rebels vs Kamloops Blazers
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
WHLจบ
KamRed
1P11
2P12
3P30
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งRed Deer Rebels ชนะKamloops Blazers ชนะ
1.51
2.38
1.62
2.31
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
1.44–1.56
1.51
▲ 0.07
2.26–2.56
2.38
▼ 0.18
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งRed Deer Rebels ชนะKamloops Blazers ชนะ
1.51
2.38
1.62
2.31
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
1.44–1.56
1.51
▲ 0.07
2.26–2.56
2.38
▼ 0.18