Sturm Graz vs Celje
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Europa League · League Phase · Stadion Graz-Liebenau06/11 03:00

Europa League · League Phase: Sturm Graz พบ Celje เริ่มแข่ง 06/11 03:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Sturm Graz อันดับ 19 · ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1
สถิติฤดูกาลของ Celje อันดับ 29 · ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 2
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งSturm Graz ชนะเสมอCelje ชนะ
1.53
4.33
5.75
1.58
4.56
5.57
1.56
4.50
5.50
1.53
4.54
5.53
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
1.53
1.53
―
4.33
4.33
―
5.75
5.75
―
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
#ทีมแข่งชนะเสมอแพ้ได้เสียแต้ม5 นัดล่าสุด
รายชื่อผู้เล่น
22G
53G
41G
1G
32G
27D
35D
6D
30D
5D
23D
19D
21D
2D
15D
18D
5D
13D
4M
25M
40M
28M
43M
10M
15M
78M
22M
8M
19M
39M
26A
14A
25A
20A
11A
12A
44A
17A
23G
12G
1G
21G
44D
20D
33D
-D
2D
6D
87D
3D
19D
15D
27M
13M
4M
17M
8M
32M
94M
10M
14M
11A
91A
77A
9A
47A
31A
25A
7A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
Europa League · League Phase: Sturm Graz พบ Celje เริ่มแข่ง 06/11 03:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Sturm Graz อันดับ 19 · ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1
สถิติฤดูกาลของ Celje อันดับ 29 · ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 2
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งSturm Graz ชนะเสมอCelje ชนะ
1.53
4.33
5.75
1.58
4.56
5.57
1.56
4.50
5.50
1.53
4.54
5.53
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
1.53
1.53
―
4.33
4.33
―
5.75
5.75
―
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
#ทีมแข่งชนะเสมอแพ้ได้เสียแต้ม5 นัดล่าสุด