Rubio Nu vs Sp. Luqueno
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Copa De Primera · Clausura06/11 05:00

Copa De Primera · Clausura: Rubio Nu พบ Sp. Luqueno เริ่มแข่ง 06/11 05:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Rubio Nu อันดับ 9 · ชนะ 6 เสมอ 5 แพ้ 11
สถิติฤดูกาลของ Sp. Luqueno อันดับ 11 · ชนะ 5 เสมอ 5 แพ้ 12
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งRubio Nu ชนะเสมอSp. Luqueno ชนะ
1.95
3.20
3.40
2.08
3.39
3.40
1.99
3.25
3.26
2.17
3.38
3.27
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
1.95
1.95
―
3.20
3.20
―
3.40
3.40
―
ตารางคะแนนลีก
รายชื่อผู้เล่น
1G
25G
32G
22G
5D
4D
31D
13D
2D
36D
16D
14D
3D
18M
7M
29M
30M
19M
24M
27M
10M
35M
15M
8M
30A
26A
19A
23A
20A
17A
26A
40A
11A
9A
1G
40G
12G
28D
3D
23D
5D
26D
34D
22D
6D
2M
24M
14M
18M
10M
33M
30M
8M
15M
4M
29M
32M
37A
9A
20A
21A
7A
19A
25A
11A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
Copa De Primera · Clausura: Rubio Nu พบ Sp. Luqueno เริ่มแข่ง 06/11 05:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Rubio Nu อันดับ 9 · ชนะ 6 เสมอ 5 แพ้ 11
สถิติฤดูกาลของ Sp. Luqueno อันดับ 11 · ชนะ 5 เสมอ 5 แพ้ 12
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งRubio Nu ชนะเสมอSp. Luqueno ชนะ
1.95
3.20
3.40
2.08
3.39
3.40
1.99
3.25
3.26
2.17
3.38
3.27
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
1.95
1.95
―
3.20
3.20
―
3.40
3.40
―