Malzenice vs Samorin
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
2. Ligaวันนี้ 17:00

2. Liga: Malzenice พบ Samorin เริ่มแข่ง 07/11 17:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Malzenice อันดับ 12 · ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 7
สถิติฤดูกาลของ Samorin อันดับ 1 · ชนะ 10 เสมอ 3 แพ้ 2
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งMalzenice ชนะเสมอSamorin ชนะ
3.20
3.60
1.91
3.10
3.56
1.98
3.02
3.56
1.96
3.12
3.81
1.99
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
3.00–3.20
3.20
▲ 0.20
3.60–3.70
3.60
▼ 0.10
1.91–2.05
1.91
▼ 0.14
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
รายชื่อผู้เล่น
31G
1G
1G
1G
20D
16D
4D
33D
13D
19D
17D
-D
30D
20D
5D
3D
14M
3M
30M
70M
27M
10M
-M
6M
13M
7A
9A
99A
30A
14A
1G
1G
38G
12G
23D
25D
6D
22D
18D
14D
20D
4M
11M
20M
8M
29M
15M
30M
19M
16M
66M
5M
17A
88A
7A
27A
24A
29A
10A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
2. Liga: Malzenice พบ Samorin เริ่มแข่ง 07/11 17:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Malzenice อันดับ 12 · ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 7
สถิติฤดูกาลของ Samorin อันดับ 1 · ชนะ 10 เสมอ 3 แพ้ 2
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งMalzenice ชนะเสมอSamorin ชนะ
3.20
3.60
1.91
3.10
3.56
1.98
3.02
3.56
1.96
3.12
3.81
1.99
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
3.00–3.20
3.20
▲ 0.20
3.60–3.70
3.60
▼ 0.10
1.91–2.05
1.91
▼ 0.14