Pau FC vs Nantes
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Ligue 2พรุ่งนี้ 02:00
-
-
-
-

Ligue 2: Pau FC พบ Nantes เริ่มแข่ง 08/11 02:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Pau FC อันดับ 5 · ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 3
สถิติฤดูกาลของ Nantes อันดับ 16 · ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 6
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งPau FC ชนะเสมอNantes ชนะ
2.88
3.00
2.25
2.96
3.26
2.35
2.95
3.26
2.33
3.01
3.39
2.41
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.62–2.90
2.88
▼ 0.02
3.00
3.00
―
2.20–2.45
2.25
▲ 0.05
แมตช์ในลีกเดียวกัน
พรุ่งนี้
พรุ่งนี้
ตารางคะแนนลีก
รายชื่อผู้เล่น
16G
40G
1G
30G
97D
88D
8D
23D
4D
22D
29D
2D
39D
21M
25M
6M
27M
90M
5M
7A
10A
11A
9A
56A
14A
19A
18A
40G
30G
1G
16G
40G
98D
18D
13D
72D
24D
46D
5D
4D
78D
75M
25M
67M
26M
8M
19M
44M
28M
17M
23M
69M
20A
99A
12A
47A
37A
7A
49A
74A
27A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
Ligue 2: Pau FC พบ Nantes เริ่มแข่ง 08/11 02:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Pau FC อันดับ 5 · ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 3
สถิติฤดูกาลของ Nantes อันดับ 16 · ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 6
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งPau FC ชนะเสมอNantes ชนะ
2.88
3.00
2.25
2.96
3.26
2.35
2.95
3.26
2.33
3.01
3.39
2.41
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.62–2.90
2.88
▼ 0.02
3.00
3.00
―
2.20–2.45
2.25
▲ 0.05
แมตช์ในลีกเดียวกัน
พรุ่งนี้
พรุ่งนี้