Zielona Gora vs S. Wola
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Division 2พรุ่งนี้ 00:00

Division 2: Zielona Gora พบ S. Wola เริ่มแข่ง 08/11 00:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Zielona Gora อันดับ 12 · ชนะ 5 เสมอ 4 แพ้ 5
สถิติฤดูกาลของ S. Wola อันดับ 11 · ชนะ 6 เสมอ 1 แพ้ 7
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งZielona Gora ชนะเสมอS. Wola ชนะ
2.45
3.50
2.45
2.46
3.42
2.36
2.46
3.42
2.36
2.43
3.70
2.48
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.45–2.75
2.45
▼ 0.30
3.50
3.50
―
2.15–2.45
2.45
▲ 0.30
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
รายชื่อผู้เล่น
26G
12G
72D
6D
33D
4D
3D
28D
25M
7M
19M
23M
77M
13M
5M
8M
9M
16M
24M
16M
18M
75M
27M
21M
17A
10A
1G
33G
28G
44D
4D
3D
5D
14D
21D
13D
6D
10M
8M
87M
18M
7M
23M
11M
43A
9A
77A
21A
30A
49A
17A
19A
16A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
Division 2: Zielona Gora พบ S. Wola เริ่มแข่ง 08/11 00:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Zielona Gora อันดับ 12 · ชนะ 5 เสมอ 4 แพ้ 5
สถิติฤดูกาลของ S. Wola อันดับ 11 · ชนะ 6 เสมอ 1 แพ้ 7
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งZielona Gora ชนะเสมอS. Wola ชนะ
2.45
3.50
2.45
2.46
3.42
2.36
2.46
3.42
2.36
2.43
3.70
2.48
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.45–2.75
2.45
▼ 0.30
3.50
3.50
―
2.15–2.45
2.45
▲ 0.30