Galomar vs Sangalhos
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Proligaจบ
SanGal
1Q2119
2Q1917
3Q69
4Q1012
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งGalomar ชนะSangalhos ชนะ
1.37
2.85
1.36
2.84
1.26
3.13
ปิดแล้ว
1.43
2.65
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
1.36–1.56
1.37
▼ 0.19
2.18–2.85
2.85
▲ 0.67
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งGalomar ชนะSangalhos ชนะ
1.37
2.85
1.36
2.84
1.26
3.13
ปิดแล้ว
1.43
2.65
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
1.36–1.56
1.37
▼ 0.19
2.18–2.85
2.85
▲ 0.67