PSV vs Club Brugge KV
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Champions League · League Phase · Philips Stadion, Eindhoven05/11 03:00

Champions League · League Phase: PSV พบ Club Brugge KV เริ่มแข่ง 05/11 03:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ PSV อันดับ 18 · ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1
สถิติฤดูกาลของ Club Brugge KV อันดับ 11 · ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งPSV ชนะเสมอClub Brugge KV ชนะ
2.05
4.33
3.00
2.13
4.36
3.16
2.07
4.25
3.08
2.07
4.50
3.06
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.00–2.05
2.05
▲ 0.05
4.33
4.33
―
3.00
3.00
―
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
#ทีมแข่งชนะเสมอแพ้ได้เสียแต้ม5 นัดล่าสุด
รายชื่อผู้เล่น
32G
16G
1G
51G
8D
6D
3D
2D
17D
6D
4D
25D
42M
31M
10M
18M
21M
24M
35M
20M
10M
6M
19A
37A
23A
9A
10A
27A
7A
9A
5A
14A
7A
71G
29G
1G
81G
54D
32D
3D
44D
4D
64D
65D
41D
58D
93D
62M
85M
80M
27M
86M
8M
16M
20M
10M
67A
9A
39A
7A
77A
17A
11A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
Champions League · League Phase: PSV พบ Club Brugge KV เริ่มแข่ง 05/11 03:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ PSV อันดับ 18 · ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1
สถิติฤดูกาลของ Club Brugge KV อันดับ 11 · ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งPSV ชนะเสมอClub Brugge KV ชนะ
2.05
4.33
3.00
2.13
4.36
3.16
2.07
4.25
3.08
2.07
4.50
3.06
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.00–2.05
2.05
▲ 0.05
4.33
4.33
―
3.00
3.00
―
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
#ทีมแข่งชนะเสมอแพ้ได้เสียแต้ม5 นัดล่าสุด