Lens vs Como
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Champions League · League Phase · Stade Bollaert-Delelis, Lens05/11 03:00

Champions League · League Phase: Lens พบ Como เริ่มแข่ง 05/11 03:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Lens อันดับ 27 · ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 2
สถิติฤดูกาลของ Como อันดับ 9 · ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งLens ชนะเสมอComo ชนะ
3.00
3.75
2.20
3.07
4.00
2.27
2.99
3.90
2.21
3.11
4.00
2.17
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
3.00
3.00
―
3.75
3.75
―
2.20
2.20
―
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
#ทีมแข่งชนะเสมอแพ้ได้เสียแต้ม5 นัดล่าสุด
รายชื่อผู้เล่น
16G
1G
1G
40G
23D
2D
32D
6D
4D
25D
24D
5D
3D
31D
20D
14D
5M
27M
6M
21M
9M
38M
8M
11A
29A
28A
19A
22A
7A
10A
1G
12G
97G
22G
-D
99D
27D
13D
18D
16D
53D
2D
4D
28D
3D
20M
8M
49M
7M
15M
30M
6M
10M
5M
21M
17M
42A
11A
9A
90A
10A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
Champions League · League Phase: Lens พบ Como เริ่มแข่ง 05/11 03:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Lens อันดับ 27 · ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 2
สถิติฤดูกาลของ Como อันดับ 9 · ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งLens ชนะเสมอComo ชนะ
3.00
3.75
2.20
3.07
4.00
2.27
2.99
3.90
2.21
3.11
4.00
2.17
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
3.00
3.00
―
3.75
3.75
―
2.20
2.20
―
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
#ทีมแข่งชนะเสมอแพ้ได้เสียแต้ม5 นัดล่าสุด