PSV U19 vs Club Brugge U19
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
UEFA Youth League · League Phaseวันนี้ 20:00

UEFA Youth League · League Phase: PSV U19 พบ Club Brugge U19 เริ่มแข่ง 04/11 20:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ PSV U19 อันดับ 12 · ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
สถิติฤดูกาลของ Club Brugge U19 อันดับ 7 · ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 0
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งPSV U19 ชนะเสมอClub Brugge U19 ชนะ
2.90
4.20
1.85
2.94
3.76
2.00
2.88
3.76
1.98
2.95
3.78
2.02
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.80–3.40
2.90
▼ 0.50
4.20–4.50
4.20
▼ 0.30
1.67–1.90
1.85
▲ 0.18
พิคสเตอร์ที่ทายแมตช์นี้ 1
AgileLynx36โกลด์
ผลแพ้ชนะPSV U19 ชนะ2.80คัดลอก 0 คน · ดูพิค
ดูอันดับพิคสเตอร์ทั้งหมดแมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
#ทีมแข่งชนะเสมอแพ้ได้เสียแต้ม5 นัดล่าสุด
รายชื่อผู้เล่น
16G
23G
16G
3D
18D
4D
6D
14D
5D
14D
2D
-D
15D
18M
15M
17M
20M
10M
18M
6M
20M
17A
8A
7A
7A
9A
19A
21A
7A
19A
19A
ไม่มีรายชื่อ
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
UEFA Youth League · League Phase: PSV U19 พบ Club Brugge U19 เริ่มแข่ง 04/11 20:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ PSV U19 อันดับ 12 · ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
สถิติฤดูกาลของ Club Brugge U19 อันดับ 7 · ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 0
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งPSV U19 ชนะเสมอClub Brugge U19 ชนะ
2.90
4.20
1.85
2.94
3.76
2.00
2.88
3.76
1.98
2.95
3.78
2.02
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.80–3.40
2.90
▼ 0.50
4.20–4.50
4.20
▼ 0.30
1.67–1.90
1.85
▲ 0.18
พิคสเตอร์ที่ทายแมตช์นี้ 1
AgileLynx36โกลด์
ผลแพ้ชนะPSV U19 ชนะ2.80คัดลอก 0 คน · ดูพิค
ดูอันดับพิคสเตอร์ทั้งหมดแมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
#ทีมแข่งชนะเสมอแพ้ได้เสียแต้ม5 นัดล่าสุด