Ind. Rivadavia 2 vs Estudiantes L.P. 2
Về danh sách trận đấu
Reserve League · ClausuraKết thúc
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnInd. Rivadavia 2 thắngHòaEstudiantes L.P. 2 thắng
2.88
3.40
2.10
3.16
3.20
2.08
3.08
3.20
2.06
3.29
3.27
2.17
Biến động tỷ lệ theo nguồn
2.80–3.10
2.88
▼ 0.22
3.30–3.40
3.40
▲ 0.10
2.00–2.15
2.10
▲ 0.10
Trận cùng giải
Bảng xếp hạng giải
Bình luận 0
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnInd. Rivadavia 2 thắngHòaEstudiantes L.P. 2 thắng
2.88
3.40
2.10
3.16
3.20
2.08
3.08
3.20
2.06
3.29
3.27
2.17
Biến động tỷ lệ theo nguồn
2.80–3.10
2.88
▼ 0.22
3.30–3.40
3.40
▲ 0.10
2.00–2.15
2.10
▲ 0.10