Lens vs Como
Về danh sách trận đấu
Champions League · League Phase · Stade Bollaert-Delelis, Lens05/11 03:00

Champions League · League Phase: trận Lens gặp Como diễn ra lúc 05/11 03:00 GMT+7.
Thành tích mùa của Lens: Hạng 27 · 1T 0H 2B
Thành tích mùa của Como: Hạng 9 · 2T 0H 1B
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnLens thắngHòaComo thắng
3.00
3.75
2.20
3.07
4.00
2.27
2.99
3.90
2.21
3.11
4.00
2.17
Biến động tỷ lệ theo nguồn
3.00
3.00
―
3.75
3.75
―
2.20
2.20
―
Trận cùng giải
Bảng xếp hạng giải
#ĐộiTrậnTHBHSĐiểm5 trận gần nhất
Danh sách cầu thủ
16G
1G
1G
40G
23D
2D
32D
6D
4D
25D
24D
5D
3D
31D
20D
14D
5M
27M
6M
21M
9M
38M
8M
11A
29A
28A
19A
22A
7A
10A
1G
12G
97G
22G
-D
99D
27D
13D
18D
16D
53D
2D
4D
28D
3D
20M
8M
49M
7M
15M
30M
6M
10M
5M
21M
17M
42A
11A
9A
90A
10A
Bình luận 0
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!
Champions League · League Phase: trận Lens gặp Como diễn ra lúc 05/11 03:00 GMT+7.
Thành tích mùa của Lens: Hạng 27 · 1T 0H 2B
Thành tích mùa của Como: Hạng 9 · 2T 0H 1B
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnLens thắngHòaComo thắng
3.00
3.75
2.20
3.07
4.00
2.27
2.99
3.90
2.21
3.11
4.00
2.17
Biến động tỷ lệ theo nguồn
3.00
3.00
―
3.75
3.75
―
2.20
2.20
―
Trận cùng giải
Bảng xếp hạng giải
#ĐộiTrậnTHBHSĐiểm5 trận gần nhất