Red Deer Rebels vs Kamloops Blazers
Về danh sách trận đấu
WHLKết thúc
KamRed
1P11
2P12
3P30
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnRed Deer Rebels thắngKamloops Blazers thắng
1.51
2.38
1.62
2.31
Biến động tỷ lệ theo nguồn
1.44–1.56
1.51
▲ 0.07
2.26–2.56
2.38
▼ 0.18
Trận cùng giải
Bảng xếp hạng giải
Bình luận 0
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnRed Deer Rebels thắngKamloops Blazers thắng
1.51
2.38
1.62
2.31
Biến động tỷ lệ theo nguồn
1.44–1.56
1.51
▲ 0.07
2.26–2.56
2.38
▼ 0.18