Pau FC vs Nantes
Về danh sách trận đấu
Ligue 2Ngày mai 02:00
-
-
-
-

Ligue 2: trận Pau FC gặp Nantes diễn ra lúc 08/11 02:00 GMT+7.
Thành tích mùa của Pau FC: Hạng 5 · 6T 2H 3B
Thành tích mùa của Nantes: Hạng 16 · 2T 3H 6B
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnPau FC thắngHòaNantes thắng
2.88
3.00
2.25
2.96
3.26
2.35
2.95
3.26
2.33
3.01
3.39
2.41
Biến động tỷ lệ theo nguồn
2.62–2.90
2.88
▼ 0.02
3.00
3.00
―
2.20–2.45
2.25
▲ 0.05
Trận cùng giải
Ngày mai
Ngày mai
Bảng xếp hạng giải
Danh sách cầu thủ
16G
40G
1G
30G
97D
88D
8D
23D
4D
22D
29D
2D
39D
21M
25M
6M
27M
90M
5M
7A
10A
11A
9A
56A
14A
19A
18A
40G
30G
1G
16G
40G
98D
18D
13D
72D
24D
46D
5D
4D
78D
75M
25M
67M
26M
8M
19M
44M
28M
17M
23M
69M
20A
99A
12A
47A
37A
7A
49A
74A
27A
Bình luận 0
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!
Ligue 2: trận Pau FC gặp Nantes diễn ra lúc 08/11 02:00 GMT+7.
Thành tích mùa của Pau FC: Hạng 5 · 6T 2H 3B
Thành tích mùa của Nantes: Hạng 16 · 2T 3H 6B
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnPau FC thắngHòaNantes thắng
2.88
3.00
2.25
2.96
3.26
2.35
2.95
3.26
2.33
3.01
3.39
2.41
Biến động tỷ lệ theo nguồn
2.62–2.90
2.88
▼ 0.02
3.00
3.00
―
2.20–2.45
2.25
▲ 0.05
Trận cùng giải
Ngày mai
Ngày mai