Barracas Central vs Racing Club
Về danh sách trận đấu
Liga Profesional · ClausuraNgày mai 01:00

Liga Profesional · Clausura: trận Barracas Central gặp Racing Club diễn ra lúc 07/11 01:00 GMT+7.
Thành tích mùa của Barracas Central: Hạng 6 · 6T 5H 4B
Thành tích mùa của Racing Club: Hạng 12 · 4T 3H 8B
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnBarracas Central thắngHòaRacing Club thắng
2.25
3.20
3.40
2.26
3.16
3.38
2.22
3.10
3.32
2.27
3.23
3.37
Biến động tỷ lệ theo nguồn
2.20–2.25
2.25
▲ 0.05
3.20
3.20
―
3.40–3.50
3.40
▼ 0.10
Trận cùng giải
Bảng xếp hạng giải
Danh sách cầu thủ
1G
43G
38G
30G
13D
37D
2D
31D
14D
4D
17D
15D
32D
19M
28M
18M
25M
36M
33M
5M
8M
79M
35M
24M
10M
7A
11A
77A
20A
21A
16A
6A
9A
34A
23A
27A
22A
25G
1G
30G
14D
4D
23D
3D
43D
38D
18D
2D
42D
37M
24M
8M
5M
20M
10M
16M
39M
19M
59M
46M
44M
11M
9A
35A
17A
32A
40A
45A
33A
22A
7A
Bình luận 0
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!
Liga Profesional · Clausura: trận Barracas Central gặp Racing Club diễn ra lúc 07/11 01:00 GMT+7.
Thành tích mùa của Barracas Central: Hạng 6 · 6T 5H 4B
Thành tích mùa của Racing Club: Hạng 12 · 4T 3H 8B
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnBarracas Central thắngHòaRacing Club thắng
2.25
3.20
3.40
2.26
3.16
3.38
2.22
3.10
3.32
2.27
3.23
3.37
Biến động tỷ lệ theo nguồn
2.20–2.25
2.25
▲ 0.05
3.20
3.20
―
3.40–3.50
3.40
▼ 0.10