Union de Santa Fe vs Velez Sarsfield
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Liga Profesional · Clausuraพรุ่งนี้ 05:15

Liga Profesional · Clausura: Union de Santa Fe พบ Velez Sarsfield เริ่มแข่ง 07/11 05:15 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Union de Santa Fe อันดับ 10 · ชนะ 5 เสมอ 3 แพ้ 7
สถิติฤดูกาลของ Velez Sarsfield อันดับ 3 · ชนะ 7 เสมอ 7 แพ้ 1
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งUnion de Santa Fe ชนะเสมอVelez Sarsfield ชนะ
2.70
3.00
2.80
2.68
3.20
2.72
2.62
3.14
2.66
2.68
3.26
2.72
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.62–2.75
2.70
▲ 0.08
3.00
3.00
―
2.80–2.90
2.80
▼ 0.10
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
รายชื่อผู้เล่น
41G
21G
40G
36D
18D
44D
32D
33D
26D
15D
12D
4D
27D
35D
22M
8M
46M
11M
10M
5M
17M
20M
34M
23M
29M
31A
16A
38A
19A
7A
43A
45A
25A
34G
42G
1G
23G
25G
19D
18D
4D
3D
21D
16D
2D
47D
46D
32D
29M
5M
48M
22M
8M
10M
33M
39A
35A
15A
77A
11A
30A
37A
27A
17A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
Liga Profesional · Clausura: Union de Santa Fe พบ Velez Sarsfield เริ่มแข่ง 07/11 05:15 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Union de Santa Fe อันดับ 10 · ชนะ 5 เสมอ 3 แพ้ 7
สถิติฤดูกาลของ Velez Sarsfield อันดับ 3 · ชนะ 7 เสมอ 7 แพ้ 1
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งUnion de Santa Fe ชนะเสมอVelez Sarsfield ชนะ
2.70
3.00
2.80
2.68
3.20
2.72
2.62
3.14
2.66
2.68
3.26
2.72
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.62–2.75
2.70
▲ 0.08
3.00
3.00
―
2.80–2.90
2.80
▼ 0.10