Barracas Central vs Racing Club
กลับไปหน้ารายการแข่งขัน
Liga Profesional · Clausuraพรุ่งนี้ 01:00

Liga Profesional · Clausura: Barracas Central พบ Racing Club เริ่มแข่ง 07/11 01:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Barracas Central อันดับ 6 · ชนะ 6 เสมอ 5 แพ้ 4
สถิติฤดูกาลของ Racing Club อันดับ 12 · ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 8
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งBarracas Central ชนะเสมอRacing Club ชนะ
2.25
3.20
3.40
2.26
3.16
3.38
2.22
3.10
3.32
2.27
3.23
3.37
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.20–2.25
2.25
▲ 0.05
3.20
3.20
―
3.40–3.50
3.40
▼ 0.10
แมตช์ในลีกเดียวกัน
ตารางคะแนนลีก
รายชื่อผู้เล่น
1G
43G
38G
30G
13D
37D
2D
31D
14D
4D
17D
15D
32D
19M
28M
18M
25M
36M
33M
5M
8M
79M
35M
24M
10M
7A
11A
77A
20A
21A
16A
6A
9A
34A
23A
27A
22A
25G
1G
30G
14D
4D
23D
3D
43D
38D
18D
2D
42D
37M
24M
8M
5M
20M
10M
16M
39M
19M
59M
46M
44M
11M
9A
35A
17A
32A
40A
45A
33A
22A
7A
ความคิดเห็น 0
ยังไม่มีความคิดเห็น มาเป็นคนแรกกันเลย
Liga Profesional · Clausura: Barracas Central พบ Racing Club เริ่มแข่ง 07/11 01:00 GMT+7
สถิติฤดูกาลของ Barracas Central อันดับ 6 · ชนะ 6 เสมอ 5 แพ้ 4
สถิติฤดูกาลของ Racing Club อันดับ 12 · ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 8
เทียบอัตราผลแพ้ชนะตามแหล่ง
แหล่งBarracas Central ชนะเสมอRacing Club ชนะ
2.25
3.20
3.40
2.26
3.16
3.38
2.22
3.10
3.32
2.27
3.23
3.37
ความเคลื่อนไหวของอัตราตามแหล่ง
2.20–2.25
2.25
▲ 0.05
3.20
3.20
―
3.40–3.50
3.40
▼ 0.10