Salon Vilpas vs Antwerp Giants
Về danh sách trận đấu
Champions LeagueKết thúc
AntSal
1Q1820
2Q2022
3Q2210
4Q1717
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnSalon Vilpas thắngAntwerp Giants thắng
5.79
1.14
5.55
1.12
6.30
1.13
Đã đóng
6.75
1.09
Biến động tỷ lệ theo nguồn
4.04–5.79
5.79
▲ 1.70
1.14–1.24
1.14
▼ 0.10
Trận cùng giải
Bảng xếp hạng giải
Bình luận 0
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnSalon Vilpas thắngAntwerp Giants thắng
5.79
1.14
5.55
1.12
6.30
1.13
Đã đóng
6.75
1.09
Biến động tỷ lệ theo nguồn
4.04–5.79
5.79
▲ 1.70
1.14–1.24
1.14
▼ 0.10