Stranraer vs Stirling
Về danh sách trận đấu
League TwoKết thúc

So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnStranraer thắngHòaStirling thắng
1.68
3.84
4.00
1.65
3.84
3.96
1.75
3.88
4.14
Đã đóng
1.70
3.70
3.80
Biến động tỷ lệ theo nguồn
1.68
1.68
―
3.84
3.84
―
4.00
4.00
―
Trận cùng giải
Bảng xếp hạng giải
Danh sách cầu thủ
1G
13G
20D
2D
3D
21D
18D
4D
5D
34M
22M
15M
24M
17M
10M
6M
12M
77A
16A
7A
9A
11A
8A
27G
1G
6D
30D
16D
3D
24D
10D
23D
12M
26M
18M
25M
22M
15M
5M
14M
18M
20M
20M
10M
11M
29A
17A
4A
7A
9A
19A
2A
Bình luận 0
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnStranraer thắngHòaStirling thắng
1.68
3.84
4.00
1.65
3.84
3.96
1.75
3.88
4.14
Đã đóng
1.70
3.70
3.80
Biến động tỷ lệ theo nguồn
1.68
1.68
―
3.84
3.84
―
4.00
4.00
―