Malvern Town vs Havant & W
Về danh sách trận đấu
Isthmian League Premier DivisionKết thúc
0
3
0
1
2
1
0
1
0
1
3
2
3
5
2
1
1
1
2
2
2
1
2
1
4
2
4
1
2
3
0
2
4
2
0
2
3
2
0
1
3
1
0
1
1
3
4
1
1
1
1
3
3
0
2
0
1
0
-
-
1
1
1
1
1
1
4
0
1
3
0
0
1
1
1
3
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnMalvern Town thắngHòaHavant & W thắng
2.83
3.70
2.06
2.76
3.70
2.04
2.89
3.88
2.08
Đã đóng
2.62
3.70
2.10
Biến động tỷ lệ theo nguồn
2.49–2.86
2.83
▲ 0.34
3.62–3.70
3.70
▲ 0.08
2.06–2.25
2.06
▼ 0.19
Trận cùng giải
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Bảng xếp hạng giải
Bình luận 0
Chưa có bình luận nào. Hãy là người đầu tiên!
So sánh tỷ lệ thắng thua theo nguồn
NguồnMalvern Town thắngHòaHavant & W thắng
2.83
3.70
2.06
2.76
3.70
2.04
2.89
3.88
2.08
Đã đóng
2.62
3.70
2.10
Biến động tỷ lệ theo nguồn
2.49–2.86
2.83
▲ 0.34
3.62–3.70
3.70
▲ 0.08
2.06–2.25
2.06
▼ 0.19
Trận cùng giải
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua
Hôm qua